NNAMC2300PCEV
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1816-1011-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NNAMC2300PCEV
คำอธิบาย
EVAL KIT MODULE 0 DEG 230MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
NNAMC2300PC01 Neonode Touch Sensor Module พร็อกซิมิตี้, การสัมผัส IR เซนเซอร์ บอร์ดทดสอบ
หมวดหมู่
ช่วงการตรวจจับ
230mm x 208mm
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.75V ~ 5.25V