NNAMC2950PCEV
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1816-1012-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NNAMC2950PCEV
คำอธิบาย
EVAL KIT MODULE 0 DEG 295MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
NNAMC2950PC01 Neonode Touch Sensor Module พร็อกซิมิตี้, การสัมผัส IR เซนเซอร์ บอร์ดทดสอบ
หมวดหมู่
ช่วงการตรวจจับ
295mm x 208mm
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.75V ~ 5.25V