NNAMC3460PCEV
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1816-1013-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NNAMC3460PCEV
คำอธิบาย
EVAL KIT MODULE 0 DEG 346MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
NNAMC3460PC01 Neonode Touch Sensor Module พร็อกซิมิตี้, การสัมผัส IR เซนเซอร์ บอร์ดทดสอบ
หมวดหมู่
ช่วงการตรวจจับ
346mm x 208mm
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.75V ~ 5.25V