NHD-2.4-CSXP-BREAKOUT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
757-NHD-2.4-CSXP-BREAKOUT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NHD-2.4-CSXP-BREAKOUT
คำอธิบาย
2.4 IPS TFT ARDUINO BREAKOUT MOD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไม่สัมผัส โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) TFT - สี, IPS (สวิตช์ชิ่งในระนาบ) ขนาน, SPI 2.4" (60.96mm) 320 x 240 (QVGA)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NHD-2.4-CSXP-BREAKOUT รุ่น
หมวดหมู่
พื้นที่การมองเห็น
42.80mm W x 59.91mm H
ผู้ผลิต
Newhaven Display Intl
แบ็คไลท์
LED - สีขาว
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
จุดพิกเซล
320 x 240 (QVGA)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อินเตอร์เฟซ
ขนาน, SPI
ประเภทจอแสดงผล
TFT - สี, IPS (สวิตช์ชิ่งในระนาบ)
ประเภทอุปกรณ์ควบคุม
ST7789VI
โหมดการแสดงผล
ส่งผ่าน
กราฟิกสี
สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB)
หน้าจอสัมผัส
ไม่สัมผัส
สีพื้นหลัง
สีดำ
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
2.4" (60.96mm)