NHD-2.8-CSXP-BREAKOUT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
757-NHD-2.8-CSXP-BREAKOUT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NHD-2.8-CSXP-BREAKOUT
คำอธิบาย
2.8 IPS TFT ARDUINO BREAKOUT MOD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไม่สัมผัส โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) TFT - สี, IPS (สวิตช์ชิ่งในระนาบ) ขนาน, SPI 2.8" (71.12mm) 320 x 240 (QVGA)
โมเดล EDA/CAD
NHD-2.8-CSXP-BREAKOUT รุ่น
หมวดหมู่
พื้นที่การมองเห็น
50.00mm W x 69.20mm H
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
จุดพิกเซล
320 x 240 (QVGA)
อินเตอร์เฟซ
ขนาน, SPI
สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB)
หน้าจอสัมผัส
ไม่สัมผัส
สีพื้นหลัง
สีดำ
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
2.8" (71.12mm)