ESD5Z3V3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3372-ESD5Z3V3TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
MDD
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESD5Z3V3
คำอธิบาย
TVS DIODE 3.3VWM 8.4VC SOD523
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8.4V แคลมป์ 5A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOD-523
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
5A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
134W
ชุด
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
105pF @ 1MHz
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 150°C
แชนเนลทิศทางเดียว
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-79, SOD-523
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
8.4V