GYC1J151MNW1GS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
GYC1J151MNW1GTR-ND - เทปและม้วน (TR)
493-GYC1J151MNW1GSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
493-GYC1J151MNW1GSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GYC1J151MNW1GS
คำอธิบาย
CAP ALUMHYB 150UF 20% 63V SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
150 µF 63 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 15mOhm 4000 ชั่วโมง (Hrs) @ 135°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 135°C
ผู้ผลิต
Nichicon
อัตรา
AEC-Q200
ชุด
แอพพลิเคชั่น
รถยนต์
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติ
ป้องกันการสั่นสะเทือน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
630 mA @ 120 Hz
ประเภท
ไฮบริด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
4.2 A @ 100 kHz
ความจุไฟฟ้า
150 µF
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.669" (17.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
63 V
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.406" L x 0.406" W (10.30mm x 10.30mm)
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
15mOhm
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
4000 ชั่วโมง (Hrs) @ 135°C