PCF1C220MCL1GS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
493-14012-2-ND - เทปและม้วน (TR)
493-14012-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
493-14012-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PCF1C220MCL1GS
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 22UF 20% 16V SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
22 µF 16 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 45mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
PCF1C220MCL1GS รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
1.21 A @ 100 kHz
ขนาด / มิติ
0.197" Dia (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
22 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.236" (6.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.209" L x 0.209" W (5.30mm x 5.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
16 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
45mOhm