PCJ1A151MCL1GS | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP ALUM POLY 150UF 20% 10V SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 18 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 150 µF 10 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 21mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | PCJ1A151MCL1GS รุ่น |
หมวดหมู่ | อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C |
ผู้ผลิต Nichicon | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 105°C |
ชุด | อัตรา AEC-Q200 |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | แอพพลิเคชั่น จุดประสงค์ทั่วไป |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง 2.88 A @ 100 kHz |
ประเภท โพลีเมอร์ | ขนาด / มิติ 0.248" Dia (6.30mm) |
ความจุไฟฟ้า 150 µF | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.315" (8.00mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ขนาดพื้นที่การติดตั้ง 0.260" L x 0.260" W (6.60mm x 6.60mm) |
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด 10 V | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า) 21mOhm | บรรจุภัณฑ์ / เคส แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD |