PCR1E471MCL1GS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
493-13756-2-ND - เทปและม้วน (TR)
493-13756-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
493-13756-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PCR1E471MCL1GS
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 470UF 20% 25V SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
470 µF 25 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 15mOhm 4000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C
โมเดล EDA/CAD
PCR1E471MCL1GS รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
4000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
4.1 A @ 100 kHz
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความจุไฟฟ้า
470 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.500" (12.70mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.406" L x 0.406" W (10.30mm x 10.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
15mOhm