PCS0J101MCL1GS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
493-3967-2-ND - เทปและม้วน (TR)
493-3967-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
493-3967-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PCS0J101MCL1GS
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 100UF 20% 6.3V SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µF 6.3 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 25mOhm 5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
PCS0J101MCL1GS รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
2.4 A @ 100 kHz
ขนาด / มิติ
0.197" Dia (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
100 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.236" (6.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.209" L x 0.209" W (5.30mm x 5.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
6.3 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
25mOhm