PCS0J121MCL9GS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
493-3969-2-ND - เทปและม้วน (TR)
493-3969-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
493-3969-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PCS0J121MCL9GS
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 120UF 20% 6.3V SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
120 µF 6.3 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 22mOhm 5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
PCS0J121MCL9GS รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
2.8 A @ 100 kHz
ขนาด / มิติ
0.248" Dia (6.30mm)
ความจุไฟฟ้า
120 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.236" (6.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.260" L x 0.260" W (6.60mm x 6.60mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
6.3 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
22mOhm