PCS1A680MCL1GS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
493-3975-2-ND - เทปและม้วน (TR)
493-3975-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
493-3975-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PCS1A680MCL1GS
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 68UF 20% 10V SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
68 µF 10 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 30mOhm 5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
PCS1A680MCL1GS รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
2.1 A @ 100 kHz
ขนาด / มิติ
0.197" Dia (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
68 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.236" (6.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.209" L x 0.209" W (5.30mm x 5.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
10 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
30mOhm