PCV1C101MCL1GS | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP ALUM POLY 100UF 20% 16V SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 18 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 100 µF 16 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 36mOhm 3000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | PCV1C101MCL1GS รุ่น |
หมวดหมู่ | อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ 3000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C |
ผู้ผลิต Nichicon | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 105°C |
ชุด | อัตรา AEC-Q200 |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | แอพพลิเคชั่น จุดประสงค์ทั่วไป |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง 1.5 A @ 100 kHz |
ประเภท โพลีเมอร์ | ขนาด / มิติ 0.315" Dia (8.00mm) |
ความจุไฟฟ้า 100 µF | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.276" (7.00mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ขนาดพื้นที่การติดตั้ง 0.327" L x 0.327" W (8.30mm x 8.30mm) |
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด 16 V | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า) 36mOhm | บรรจุภัณฑ์ / เคส แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD |