PCV1D151MCL1GS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
493-4373-2-ND - เทปและม้วน (TR)
493-4373-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
493-4373-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PCV1D151MCL1GS
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 150UF 20% 20V SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
150 µF 20 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 33mOhm 3000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
PCV1D151MCL1GS รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
3000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
1.9 A @ 100 kHz
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความจุไฟฟ้า
150 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.315" (8.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.406" L x 0.406" W (10.30mm x 10.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
20 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
33mOhm