PLF1C101MDL4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
493-14775-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PLF1C101MDL4
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 100UF 20% 16V TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µF 16 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง 24mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PLF1C101MDL4 รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ผู้ผลิต
Nichicon
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
2.9 A @ 100 kHz
ประเภท
โพลีเมอร์
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.098" (2.50mm)
ความจุไฟฟ้า
100 µF
ขนาด / มิติ
0.248" Dia (6.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.413" (10.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
16 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
24mOhm