RFS0J121MCN1GS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
493-3681-2-ND - เทปและม้วน (TR)
493-3681-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
493-3681-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RFS0J121MCN1GS
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 120UF 20% 6.3V SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
120 µF 6.3 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 24mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RFS0J121MCN1GS รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ผู้ผลิต
Nichicon
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
ชุด
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
250 mA @ 120 Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
2.5 A @ 100 kHz
ประเภท
โพลีเมอร์
ขนาด / มิติ
0.197" Dia (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
120 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.224" (5.70mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.209" L x 0.209" W (5.30mm x 5.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
6.3 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
24mOhm