UCM1C221MCL1GS หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Panasonic Industry
มีอยู่ในสต็อค: 1,841
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Panasonic Industry
มีอยู่ในสต็อค: 3,787
เอกสารข้อมูล
Chemi-Con
มีอยู่ในสต็อค: 281
Chemi-Con
220 µF 16 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์