UKW2A4R7MDD
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
493-15522-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
UKW2A4R7MDD
คำอธิบาย
CAP ALUM 4.7UF 20% 100V RADIAL
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µF 100 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
UKW2A4R7MDD รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
Mfr
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
45 mA @ 120 Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.079" (2.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.197" Dia (5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.433" (11.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
100 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C