ULD1J100MDD ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Rubycon
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Rubycon
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
10 µF 63 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Doctor Capacitor Episode Two: Terms
Doctor Capacitor® Episode Nine: You Callin' Me?
ULD1J100MDD
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ULD1J100MDD-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ULD1J100MDD
คำอธิบาย
CAP ALUM 10UF 20% 63V RADIAL TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
ULD1J100MDD รุ่น
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ชุด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
33.6 mA @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
80 mA @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.079" (2.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.197" Dia (5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.492" (12.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
63 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C