UVK2G2R2MPD1TA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
493-UVK2G2R2MPD1TACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
UVK2G2R2MPD1TA-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
UVK2G2R2MPD1TA
คำอธิบาย
CAP ALUM 2.2UF 20% 400V RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µF 400 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
UVK2G2R2MPD1TA รุ่น
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ชุด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
38 mA @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
60.8 mA @ 10 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.138" (3.50mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.512" (13.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
400 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C