UVK2G2R2MPD1TA | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP ALUM 2.2UF 20% 400V RADIAL |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 21 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 2.2 µF 400 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | UVK2G2R2MPD1TA รุ่น |
หมวดหมู่ | โพลาไรซ์เซชัน ขั้ว |
Mfr | แอพพลิเคชั่น |
ชุด | กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ 38 mA @ 120 Hz |
บรรจุภัณฑ์ เทปตัดขาย (CT) เทปและกล่อง (TB) | กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง 60.8 mA @ 10 kHz |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ระยะห่างระหว่างตัวนำ 0.138" (3.50mm) |
ความจุไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.315" Dia (8.00mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.512" (13.00mm) |
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด 400 V | ประเภทการติดตั้ง |
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C | บรรจุภัณฑ์ / เคส แนวรัศมี, กระป๋อง |
อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C |