UWG1E331MNL1GS | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP ALUM 330UF 20% 25V SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 21 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 330 µF 25 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | อัตรา |
Mfr | แอพพลิเคชั่น |
ชุด | กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ 335 mA @ 120 Hz |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง 670 mA @ 100 kHz |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | อิมพีแดนซ์ 150 mOhms |
ความจุไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.394" Dia (10.00mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.394" (10.00mm) |
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด 25 V | ขนาดพื้นที่การติดตั้ง 0.406" L x 0.406" W (10.30mm x 10.30mm) |
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C | ประเภทการติดตั้ง |
อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 105°C | บรรจุภัณฑ์ / เคส แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD |