C80H12BS4ME-07
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
563-C80H12BS4ME-07-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C80H12BS4ME-07
คำอธิบาย
DC FAN ,80X80X80MM, 12VDC, 203.0
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
พัดลม แกนท่อ (คู่) 12VDC สี่เหลี่ยม - 80mm L x 80mm H หัวบอล 203.0CFM (5.68m³/min) 4 สายไฟต่อพัดลม
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
การป้องกันโรเตอร์ล็อค, ควบคุม PWM, เซนเซอร์ความเร็ว (วัดความเร็วรอบ)
Mfr
สัญญาณรบกวน
80.5dB(A)
ชุด
พลังงาน (วัตต์)
171.6 W
บรรจุภัณฑ์
ถาด
RPM
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ส่วนปลาย
4 สายไฟต่อพัดลม
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
อุณหภูมิในการทำงาน
14 ~ 158°F (-10 ~ 70°C)
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 80mm L x 80mm H
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
14.3A
ความกว้าง
80.00mm
ช่วงแรงดันไฟฟ้า
10.8 ~ 13.2VDC
การไหลของอากาศ
203.0CFM (5.68m³/min)
วัสดุ - เฟรม
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
แรงดันคงที่
6.038in H2O (1504.0Pa)
วัสดุ - เบลด
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
ประเภทแบริ่ง
หัวบอล
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
70000 ชั่วโมง (Hrs) @ 40°C