W40S12BS1P5-57
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
563-W40S12BS1P5-57-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
W40S12BS1P5-57
คำอธิบาย
DC FAN ,40X40X28MM, 12VDC, 39.5C
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
พัดลม แกนท่อ 12VDC สี่เหลี่ยม - 40mm L x 40mm H หัวบอล 39.5CFM (1.11m³/min) 4 สายไฟ
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
การป้องกันโรเตอร์ล็อค, ควบคุม PWM, เซนเซอร์ความเร็ว (วัดความเร็วรอบ)
Mfr
สัญญาณรบกวน
72.0dB(A)
ชุด
พลังงาน (วัตต์)
39 W
บรรจุภัณฑ์
ถาด
RPM
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ส่วนปลาย
4 สายไฟ
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
อุณหภูมิในการทำงาน
14 ~ 176°F (-10 ~ 80°C)
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 40mm L x 40mm H
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3.25A
ความกว้าง
28.00mm
ช่วงแรงดันไฟฟ้า
10.8 ~ 13.2VDC
การไหลของอากาศ
39.5CFM (1.11m³/min)
วัสดุ - เฟรม
โพลีฟินีลีนซัลไฟด์ (PPS)
แรงดันคงที่
6.696in H2O (1668.0Pa)
วัสดุ - เบลด
โพลีฟินีลีนซัลไฟด์ (PPS)
ประเภทแบริ่ง
หัวบอล
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
70000 ชั่วโมง (Hrs) @ 40°C