CS-4-13NTA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
563-1035-2-ND - เทปและม้วน (TR)
563-1035-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
563-1035-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CS-4-13NTA
คำอธิบาย
SWITCH ROTARY DIP SP3T 0.1A 16V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ dip SP3T 3 ตำแหน่ง ติดบนพื้นผิว แบบหมุนสำหรับเครื่องมือ แอคชูเอเตอร์ 100mA 16VDC
โมเดล EDA/CAD
CS-4-13NTA รุ่น
หมวดหมู่
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ผู้ผลิต
Nidec Components
ความสูงเหนือบอร์ด
0.091" (2.30mm)
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
รูปแบบส่วนปลาย
J ตัวนำ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะ
0.051" (1.30mm)
วงจร
SP3T
ทนต่อการซัก
ใช่
จำนวนของตำแหน่ง
3
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
100mA
วัสดุบอดี้
อีพ็อกซี่
อัตราแรงดันไฟฟ้า
16VDC
ความยาว
0.197" (5.00mm)