SS-10-16NPE
SS-10-16NPE
SS-10-16NPE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
563-1079-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SS-10-16NPE
คำอธิบาย
SWITCH ROTARY DIP SP6T 0.1A 5V
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ dip SP6T 6 ตำแหน่ง ทรูโฮล แบบหมุนสำหรับเครื่องมือ แอคชูเอเตอร์ 100mA 5VDC
ความสูงเหนือบอร์ด
0.275" (6.99mm)
ระยะ
0.100" (2.54mm), เต็ม
วงจร
SP6T
จำนวนของตำแหน่ง
6
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
100mA
อัตราแรงดันไฟฟ้า
5VDC
ความยาว
0.394" (10.00mm)