F16FB-05LLC--E
F16FB-05LLC--E
F16FB-05LLC /E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
563-1107-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
F16FB-05LLC /E
คำอธิบาย
FAN BLOWER 16X4.5MM 5VDC WIRE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
พัดลม โบลเวอร์ 5VDC สี่เหลี่ยม - 16mm L x 16mm H ปลอก 0.424CFM (0.012m³/min) 2 สายไฟ
หมวดหมู่
สัญญาณรบกวน
3.0dB(A)
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
200 mW
ชุด
RPM
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ส่วนปลาย
2 สายไฟ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
14 ~ 140°F (-10 ~ 60°C)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
น้ำหนัก
0.003lb (1.36g)
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 16mm L x 16mm H
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
0.040A
ความกว้าง
4.50mm
ช่วงแรงดันไฟฟ้า
4.5 ~ 5.5VDC
การไหลของอากาศ
0.424CFM (0.012m³/min)
วัสดุ - เฟรม
อะคริลิก บิวทาดีน สไตรีน (ABS), โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
แรงดันคงที่
0.022in H2O (5.5Pa)