F17HA-05MC
F17HA-05MC
F17HA-05MC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
563-1108-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
F17HA-05MC
คำอธิบาย
FAN AXIAL 17X8MM 5VDC WIRE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
พัดลม แกนท่อ 5VDC สี่เหลี่ยม - 17mm L x 17mm H ปลอก 0.530CFM (0.015m³/min) 2 สายไฟ
หมวดหมู่
สัญญาณรบกวน
7.0dB(A)
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
150 mW
ชุด
RPM
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ส่วนปลาย
2 สายไฟ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
14 ~ 140°F (-10 ~ 60°C)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
น้ำหนัก
0.005lb (2.27g)
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 17mm L x 17mm H
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
0.030A
ความกว้าง
8.00mm
ช่วงแรงดันไฟฟ้า
4.5 ~ 5.5VDC
การไหลของอากาศ
0.530CFM (0.015m³/min)
วัสดุ - เฟรม
โพลีเมอร์ผลึกเหลว (LCP)
แรงดันคงที่
0.040in H2O (10.0Pa)