M-22S10-10K
M-22S10-10K
M-22S10 10K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
563-2126-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M-22S10 10K
คำอธิบาย
POT 10K OHM 2W WIREWOUND LINEAR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10k โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 10 kierros แบบลวดพัน 2W ที่ยึดบัดกรี
หมวดหมู่
ประเภทการปรับ
ผู้ใช้กำหนด
ผู้ผลิต
Nidec Components
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
ชุด
การหมุน
3600°
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
วัสดุต้านทาน
แบบลวดพัน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
ที่ยึดบัดกรี
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
10k
ประเภทแอคชูเอเตอร์
สล็อต
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.2%
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.906" (23.00mm)
พลังงาน (วัตต์)
2W
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.236" (6.00mm)
สวิตช์ในตัว
ไม่มี
เกลียวปลอกสวม
M9 x 0.75
จำนวนรอบ
10.0
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
ทำให้ลดลง
เชิงเส้น
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 0.866" Dia (22.00mm)