SS-10-15SP-LE
SS-10-15SP-LE
SS-10-15SP-LE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
563-1078-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SS-10-15SP-LE
คำอธิบาย
SWITCH ROTARY DIP SP5T 0.1A 5V
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ dip SP5T 5 ตำแหน่ง ทรูโฮล หมุนพร้อมเพลา แอคชูเอเตอร์ 100mA 5VDC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SS-10-15SP-LE รุ่น
ความสูงเหนือบอร์ด
0.535" (13.59mm)
ระยะ
0.100" (2.54mm), เต็ม
วงจร
SP5T
จำนวนของตำแหน่ง
5
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
100mA
อัตราแรงดันไฟฟ้า
5VDC
ความยาว
0.394" (10.00mm)