SS-10-15SPE
SS-10-15SPE
SS-10-15SPE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
563-1077-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SS-10-15SPE
คำอธิบาย
SWITCH ROTARY DIP SP5T 0.1A 5V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ dip SP5T 5 ตำแหน่ง ทรูโฮล แบบหมุนสำหรับเครื่องมือ แอคชูเอเตอร์ 100mA 5VDC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SS-10-15SPE รุ่น
หมวดหมู่
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ผู้ผลิต
Nidec Components
ความสูงเหนือบอร์ด
0.275" (6.99mm)
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะ
0.100" (2.54mm), เต็ม
วงจร
SP5T
ทนต่อการซัก
ใช่
จำนวนของตำแหน่ง
5
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
100mA
วัสดุบอดี้
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
อัตราแรงดันไฟฟ้า
5VDC
ความยาว
0.394" (10.00mm)