SS-10-15SPEW
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
563-SS-10-15SPEW-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SS-10-15SPEW
คำอธิบาย
SWITCH ROTARY DIP SP5T 0.1A 5V
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ dip SP5T 5 ตำแหน่ง ทรูโฮล แบบหมุนสำหรับเครื่องมือ แอคชูเอเตอร์ 100mA 5VDC
หมวดหมู่
ระดับแอคชูเอเตอร์
ฟลัช, เว้าเข้า
ความสูงเหนือบอร์ด
0.276" (7.00mm)
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ระยะ
0.100" (2.54mm), เต็ม
วงจร
SP5T
ทนต่อการซัก
ไม่
จำนวนของตำแหน่ง
5
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
100mA
ความยาว
0.394" (10.00mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า
5VDC