ST42EA102 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Nidec Components
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Nidec Components
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
TT Electronics/BI
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
ST42EA102
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ST42EA102-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ST42EA102
คำอธิบาย
TRIMMER 1K OHM 0.25W J LEAD TOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 kOhms 0.25W, 1/4W J ตัวนำ ติดบนพื้นผิว โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 1.0 หมุน การปรับด้านบน
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ผู้ผลิต
จำนวนรอบ
1.0
ชุด
ประเภทการปรับ
การปรับด้านบน
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
วัสดุต้านทาน
เซอร์เม็ท
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความต้านทานไฟฟ้า
1 kOhms
รูปแบบส่วนปลาย
J ตัวนำ
พลังงาน (วัตต์)
0.25W, 1/4W
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 0,197" x 0,177" หน้า (5,00mm x 4,50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%