FA-T220-25E
FA-T220-25E
FA-T220-25E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FA-T220-25E-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FA-T220-25E
คำอธิบาย
HEATSINK TO-218,TO-220,TO-247
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แผงระบายความร้อน TO-218, TO-220, TO-247 อะลูมิเนียม 4.0W @ 30°C ระดับบอร์ด, แนวตั้ง
หมวดหมู่
ความยาว
1.000" (25.40mm)
Mfr
ความกว้าง
1.638" (41.60mm)
ชุด
ความสูงของครีบ
0.984" (25.00mm)
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
กำลังงานสูญเสีย @ อุณหภูมิสูงขึ้น
4.0W @ 30°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความต้านทานความร้อน @ การไหลของอากาศที่ถูกบังคับ
3.00°C/W @ 400LFM
ประเภท
ระดับบอร์ด, แนวตั้ง
ความต้านทานความร้อน @ ธรรมชาติ
4.70°C/W