OWICM5025RF-101
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3949-OWICM5025RF-101TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3949-OWICM5025RF-101CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3949-OWICM5025RF-101DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
OWICM5025RF-101
คำอธิบาย
CMC 6A 2LN 100 OHM SURFACE MOUNT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 100 Ohms @ 100 MHz 6A dcr
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
6A
ผู้ผลิต
Ole Wolff Electronics Inc
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.189" L x 0.197" W (4.80mm x 5.00mm)
ประเภทฟิลเตอร์
พาวเวอร์, สายสัญญาณ
ความสูง (สูงสุด)
0.098" (2.50mm)
จำนวนของสาย
2
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวนอน, 4 PC แพด
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
100 Ohms @ 100 MHz