DLW5BTM101SQ2L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-DLW5BTM101SQ2LTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-DLW5BTM101SQ2LCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-DLW5BTM101SQ2LDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DLW5BTM101SQ2L
คำอธิบาย
CMC 6A 2LN 100 OHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 100 Ohms @ 100 MHz 6A dcr 13mOhm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DLW5BTM101SQ2L รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
13mOhm
ผู้ผลิต
Murata Electronics
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.197" L x 0.197" W (5.00mm x 5.00mm)
ประเภทฟิลเตอร์
พาวเวอร์, สายสัญญาณ
ความสูง (สูงสุด)
0.098" (2.50mm)
จำนวนของสาย
2
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวนอน, 4 PC แพด
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
100 Ohms @ 100 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
6A