DCDC-50-5-12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1188-DCDC-50-5-12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DCDC-50-5-12
คำอธิบาย
DC/DC CONVERTER 5V 12V 18W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 5V, 12V 1.5A 50V อินพุต
หมวดหมู่
จำนวนของเอาต์พุต
1
ผู้ผลิต
Olimex LTD
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
5V, 12V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.5A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พลังงาน (วัตต์)
18W
ประเภท
เฟรมเปิด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
8V
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
50V
ขนาด / มิติ
1.97" L x 1.38" W x 0.59" H (50.0mm x 35.0mm x 15.0mm)