FCD360N65S3R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FCD360N65S3R0OSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
FCD360N65S3R0OSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
FCD360N65S3R0OSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FCD360N65S3R0
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 650V 10A DPAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 650 V 10A (Tc) 83W (Tc) ติดบนพื้นผิว TO-252 (DPAK)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FCD360N65S3R0 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.5V @ 1mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
18 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±30V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
730 pF @ 400 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
83W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
650 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-252 (DPAK)
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
360mOhm @ 5A, 10V