1SMB24AT3 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
STMicroelectronics
มีอยู่ในสต็อค: 7,054
เอกสารข้อมูล
Similar
Nexperia USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Taiwan Semiconductor Corporation
Microchip Technology
Microchip Technology
Comchip Technology
38.9V แคลมป์ 15.4A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMB
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
1SMB24AT3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1SMB24AT3OSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1SMB24AT3
คำอธิบาย
TVS DIODE 24VWM 38.9VC SMB
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
1SMB24AT3 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
Mfr
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
675pF @ 1MHz
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
24V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AA, SMB
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
26.7V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
38.9V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
15.4A