BZX79C2V7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BZX79C2V7-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZX79C2V7
คำอธิบาย
DIODE ZENER 2.7V 500MW DO35
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 2.7 V 500 mW ±5% ทรูโฮล DO-35
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BZX79C2V7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
75 µA @ 1 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.5 V @ 100 mA
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 200°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DO-35
พลังงาน - สูงสุด
500 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
100 Ohms