ESD9L3.3ST5G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ESD9L3.3ST5GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ESD9L3.3ST5GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ESD9L3.3ST5GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESD9L3.3ST5G
คำอธิบาย
TVS DIODE 3.3VWM 9VC SOD923
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
44 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
9V แคลมป์ ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOD-923
โมเดล EDA/CAD
ESD9L3.3ST5G รุ่น
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
0.5pF @ 1MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ติดบนพื้นผิว
แชนเนลทิศทางเดียว
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOD-923
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
3.3V (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
4.8V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
9V