APHHS1005SURCK
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-1104-2-ND - เทปและม้วน (TR)
754-1104-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-1104-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APHHS1005SURCK
คำอธิบาย
LED RED CLEAR CHIP SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 630nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 1.95V 0402 (1005 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
APHHS1005SURCK รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
1.95V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
การตั้งค่า
มาตรฐาน
ความยาวคลื่น - สูงสุด
645nm
ขนาด / มิติ
1.00mm L x 0.50mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.60mm
ขนาดเลนส์
0.80mm x 0.50mm