FAN65004C
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-FAN65004CTR-ND - เทปและม้วน (TR)
488-FAN65004CCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
488-FAN65004CDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FAN65004C
คำอธิบาย
IC REG BUCK 5V 6A 35PQFN
คำอธิบายโดยละเอียด
บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก คงที่ 5V 1 เอาต์พุต 6A 35-PowerWFQFN
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
65V
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
100kHz ~ 1MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4.5V