FAN65008B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FAN65008BOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
FAN65008BOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
FAN65008BOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FAN65008B
คำอธิบาย
IC REG BUCK ADJ 10A 35PQFN
คำอธิบายโดยละเอียด
บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก ปรับได้ 0.6V 1 เอาต์พุต 10A 35-PowerWFQFN
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (สูงสุด)
32.5V
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
100kHz ~ 1MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4.5V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
65V