FCD380N60E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FCD380N60ETR-ND - เทปและม้วน (TR)
FCD380N60ECT-ND - เทปตัดขาย (CT)
FCD380N60EDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FCD380N60E
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 600V 10.2A DPAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
29 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 600 V 10.2A (Tc) 106W (Tc) ติดบนพื้นผิว TO-252AA
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FCD380N60E รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.5V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
45 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1770 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
106W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
600 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-252AA
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
380mOhm @ 5A, 10V