FDP18N50
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FDP18N50-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FDP18N50
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 500V 18A TO220-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 500 V 18A (Tc) 235W (Tc) ทรูโฮล TO-220-3
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
60 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±30V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
2860 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
235W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
500 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220-3
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
265mOhm @ 9A, 10V