FDPF18N50
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FDPF18N50-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FDPF18N50
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 500V 18A TO220F
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 500 V 18A (Tc) 38.5W (Tc) ทรูโฮล TO-220F-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FDPF18N50 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
60 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±30V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
2860 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
38.5W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
500 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220F-3
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
265mOhm @ 9A, 10V