FGH40N60SMD หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Alpha & Omega Semiconductor Inc.
Infineon Technologies
มีอยู่ในสต็อค: 184
Infineon Technologies
มีอยู่ในสต็อค: 170
STMicroelectronics
STMicroelectronics
มีอยู่ในสต็อค: 380
igbt ตัวหยุดสนาม 600 V 80 A 349 W ทรูโฮล TO-247-3
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
FGH40N60SMD
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGH40N60SMD-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGH40N60SMD
คำอธิบาย
IGBT FIELD STOP 600V 80A TO247
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
FGH40N60SMD รุ่น
เกทชาร์จ
119 nC
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
12ns/92ns
สภาพการทดสอบ
400V, 40A, 6Ohm, 15V
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
36 ns
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
600 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
80 A
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
120 A
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
2.5V @ 15V, 40A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247-3
พลังงาน - สูงสุด
349 W