STGW40V60DLF ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
STMicroelectronics
มีอยู่ในสต็อค: 101
เอกสารข้อมูล
Similar
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 727
เอกสารข้อมูล
Similar
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 0
มีอยู่ในสต็อค: 425
มีอยู่ในสต็อค: 1,113
Infineon Technologies
มีอยู่ในสต็อค: 184
Infineon Technologies
มีอยู่ในสต็อค: 3
มีอยู่ในสต็อค: 170
igbt ตัวหยุดสนามแบบถาด 600 V 80 A 283 W ทรูโฮล TO-247-3
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Traction Inverter Power Stages in Electric Vehicles
STGW40V60DLF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-13767-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STGW40V60DLF
คำอธิบาย
IGBT TRENCH FS 600V 80A TO-247-3
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
STGW40V60DLF รุ่น
หมวดหมู่
พลังงานสวิตช์ชิ่ง
411µJ (ปิด)
เกทชาร์จ
226 nC
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
-/208ns
ประเภท IGBT
ตัวหยุดสนามแบบถาด
สภาพการทดสอบ
400V, 40A, 10Ohm, 15V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
600 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
80 A
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
160 A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-247-3
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
2.3V @ 15V, 40A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247-3
พลังงาน - สูงสุด
283 W